Abdallah Mpogole

Rookie - 3 Points (30, July 1982 / Iringa, Tanzania)

Nimeuona Mwezi (Mtukufu) - Poem by Abdallah Mpogole

Nimeuona mwezi jamani,
Nimeuona uking'aa angani..
Si mwezi ule unaodhani..
Ni mwezi bora na usikuwe wa thamani..
Ni mwezi wa kuchuma tulo machungani...

Ni mwezi wa kutoa vilo kibindoni..
Nimeuona mwezi uso na chuki moyoni..
Mwezi bora wa siku thalathini..
Nimeuona mwezi wa watu misikitini..
Nimeuona mwezi wa watu kuuthamini...

Mwezi wa umoja na Amani..
Nimeuona mwezi uso kifani..
Mwezi wa watu kupikika chunguni..
Nimeuona mwezi siamini..
Wasonacho wanasaza na kuweka mikobani...

Nimeuona mwezi naajabia..
Mwezi huu ngependa kwendelea..
Nimeuona mwezi wa sote kwa Mwenyezi kwelekea..
Nimeuona mwezi wa thawabu kujihifadhia..
Mwezi uso na misumari kupigilia...

Nimeuona mwezi maridhia...
Mwezi bora kwa watu kujipatia..
Nimeuona mwezi labda kufuzu tutafikia..
Nimeuona mwezi nawe uje kwangalia..
Bora katika miezi, Ramadhan nakwambia...


Comments about Nimeuona Mwezi (Mtukufu) by Abdallah Mpogole

There is no comment submitted by members..



Read this poem in other languages

This poem has not been translated into any other language yet.

I would like to translate this poem »

word flags

What do you think this poem is about?



Poem Submitted: Sunday, June 30, 2013

Poem Edited: Thursday, July 25, 2013


[Hata Bildir]