Abdallah Mpogole

Rookie - 8 Points (30, July 1982 / Iringa, Tanzania)

Thamaniye Chupi - Poem by Abdallah Mpogole

Wapo watu na porojo, chupi kutoithamini.
Nalileta kwenu zogo, nijibuni niamini.
chupi thamaniye togo, na ereni sikioni?
........................
........................
read full text »


Poet's Notes about The Poem

Imefikia msemo miongoni mwa watu ati kwamba chupi kazi yake ni nini, mtu akivaa haionekani au asipovaa pia haionekani, hivyo basi nikaona ni bora niwajuze/ tujuzane na watu wengine kwa kile mie ninachoelewa juu ya thamani ya chupi kama vazi.

Comments about Thamaniye Chupi by Abdallah Mpogole

  • Linet Sabastian (12/6/2016 3:09:00 PM)

    THAMANIYE CHUPI
    Umeandika na kuchambua vyema. (Report) Reply

    0 person liked.
    0 person did not like.







[Report Error]