Abdallah Mpogole

Rookie - 3 Points (30, July 1982 / Iringa, Tanzania)

Nimechoka - Poem by Abdallah Mpogole

Sikuipenda dunia niliyoishi,
Na sikupenda vile nilivyoishi.

Dunia ilo na Jua na kila aina ya nuksi,
Watu waso na kauli, Vinywani mwao matusi.

Hakika Siamini kama naweza endelea kuishi.

Nimeishi sana nimechoka,
Natamani muda huu kuondoka.

Niende mbali kule nisikofika,
palo ugumu kushika na paso sikika.

Utanikosa japo mawazoni sintokutoka,
Usisononeke na iwapo wantaka,

Jitahidi kulala na ipo siku njozini utaniota.


Comments about Nimechoka by Abdallah Mpogole

There is no comment submitted by members..



Read this poem in other languages

This poem has not been translated into any other language yet.

I would like to translate this poem »

word flags

What do you think this poem is about?



Poem Submitted: Tuesday, June 22, 2010



[Hata Bildir]