Abdallah Mpogole

Rookie - 8 Points (30, July 1982 / Iringa, Tanzania)

Nduguyo - Poem by Abdallah Mpogole

Ukijua jambo jema unijuze ndugu yako...

La kututia nguvu mwili sinifiche ndugu yako...

Kama ni ilmu ya manufaa unifunze ndugu yako...


Sinitenge kwa ulacho hata kidogo sinifishe njaa ndugu yako...

ufanye kwangu na mie nifanye hayo kwako...

Kwa uzima na umauti mie ntakuwa ndugu yako...


Litokealo kwa uwezo wake mola, sie tuwe wastahimilivu...

Nimekukumbuka ndugu yangu, apendapo yeye twaja kuonana tena...

Amani, upendo na utulivu vitawale maisha yako...


Comments about Nduguyo by Abdallah Mpogole

There is no comment submitted by members..



Read this poem in other languages

This poem has not been translated into any other language yet.

I would like to translate this poem »

word flags

What do you think this poem is about?



Poem Submitted: Thursday, May 31, 2012



[Report Error]