Abdallah Mpogole

Rookie - 8 Points (30, July 1982 / Iringa, Tanzania)

Do you like this poet?
0 person liked.
0 person did not like.


Click here to add this poet to your My Favorite Poets.


Comments about Abdallah Mpogole

more comments »
---
  • Dickson Mseti Dickson Mseti (5/16/2010 6:59:00 AM)

    oyaa komaa kisela na sisi tutangaze ushairi wetu. Najisikia raha sana kuona wabongo tukiwa pamoja. karibuni kusoma mashairi yangu.

Read all 1 comments »
Best Poem of Abdallah Mpogole

Raha Ya Choo

Salaam zenu Malenga, karibuni chooni kwangu.
Nimeshindwa kujivunga, kwani haja Dondandugu.
Choo changu nakipanga, kinitibu haja zangu.
Raha ya choo najua, Na sio cha kudowea.

Choo changu ki karibu, hatua chache najongea.
Si choo cha nasibu, tunu ya wapitanjia,
Si choo cha kuwa Bubu, kwa harufu kunukia.
Raha ya choo mvuto, kiingia taki toka.

Choo changu ki liwazo, nasonona ugenini.
Nikutapo vya uozo, najutia ni kwanini.
Nalipia kwa viwango, hudumaze si yakini.
Raha ya choo hisia, mfano wa kwamini dini.

Choo hiki maridhia, sikosi ...

Read the full of Raha Ya Choo

PoemHunter.com Updates

[Report Error]